Aftab Ahmed anakanusha tishio la kumkata Mgombea wa UKIP

Aftab Ahmed amekana mashtaka ya kutishia kumkata kichwa mgombea wa UKIP Newcastle Mashariki, David Robinson-Young. Ameachiliwa kwa dhamana ya masharti.

Aftab Ahmed mtu wa Asia atishia kumkata Mgombea wa UKIP

"Mimi ni polisi wa zamani na nimekuwa nikitishiwa vitisho kadhaa vya mwili hapo zamani."

Mwanamume wa Newcastle amekana kutishia kukata kichwa mgombea wa UKIP wa Newcastle Mashariki, David Robinson-Young.

Aftab Ahmed, 44, wa Mahali ya Winchcombe huko Heaton, alishtakiwa kwa kutoa vitisho vya kifo dhidi ya Robinson-Young katika mazungumzo ya simu.

Alikana mashtaka katika kikao kifupi kilichofanyika katika Mahakama ya Newcastle mnamo Aprili 30, 2015.

Wakili wa utetezi wa Ahmed, Kieran O'Neill, pia alikanusha mteja wake alifanya vitisho vyovyote vya kuua.

Robinson-Young alidai alipokea malalamiko kutoka kwa 'Bwana Khan' - anayeaminika kuwa jina la Ahmed - kuhusu Mashariki ya Kati. Alifafanua mazungumzo ya dakika 20 kama "haswa kutisha".

Robinson-Young alikumbuka: "Alisema jamii ya Waislamu inakerwa sana na serikali ya Uingereza inayounga mkono mabomu katika nchi za Waislamu, na kwamba jamii hapa inataka tu kuendelea na maisha ya familia zao."

Mtu wa Kiasia anatishia kumkata Mgombea wa UKIPWakati mgombea wa UKIP alipoonyesha nia yake ya kukomesha simu hiyo, Ahmed anadaiwa alimzushia matusi na kumtishia kumuua.

Alisema: "Afadhali f ** k off au utakatwa kichwa baadaye."

Ingawa 'alitetemeshwa' na tukio hilo, mgombea huyo wa ubunge aliweka wazi ugomvi wake na Ahmed hautamzuia kutumikia eneo lake.

Alisema: “Mimi sio mtu anayetishwa kwa urahisi. Mimi ni polisi wa zamani na nimekuwa nikitishiwa vitisho kadhaa vya mwili hapo zamani.

"Sitakubali tukio hili linizuie kuendelea katika kampeni kujaribu kuibadilisha nchi yetu kuwa bora."

Mgombea huyo wa UKIP mwenye umri wa miaka 62 pia aliangazia 'uhusiano wake wenye nguvu na jamii anuwai za kikabila' kama wakili wa ubaguzi.

Akizungumzia maoni yake juu ya uhamiaji, aliweka sababu ya shida ambazo Uingereza ilikabiliwa kabisa na mfumo wa EU wa uhamiaji wa kisiasa, badala ya wahamiaji.

Ahmed amepewa dhamana kwa sharti kwamba hatawasiliana na Robinson-Young. Kesi yake itaendelea tena Julai 3, 2015.



Bipin anafurahiya sinema, maandishi na maswala ya sasa. Anaandika mashairi ya kipuuzi akiwa huru, akipenda mienendo ya kuwa mwanaume tu katika kaya na mkewe na binti zake wadogo wawili: "Anza na ndoto, sio vizuizi vya kuitimiza."

Picha kwa hisani ya Daily Mail






  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Tuzo za Brit zinafaa talanta ya Briteni ya Asia?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...