Adnan Siddiqui anahisi kusalitiwa na Simu ya hewani ya Khalil-ur-Rehman

Adnan Siddiqui alidai alihisi kusalitiwa na simu ya hewani ya Khalil-ur-Rehman Qamar wakati wa moja ya mahojiano yake.

Adnan Siddiqui anahisi kusalitiwa na simu ya hewani ya Khalil-ur-Rehman

"Kama ningejua kuwa ilikuwa ikirekodiwa, nisingezungumza kamwe."

Adnan Siddiqui alijikuta akiingia kwenye mzozo baada ya kuwalinganisha wanawake na inzi.

Muigizaji huyo baadaye alitoa ufafanuzi. Hali ilizidi kuwa mbaya wakati mwandishi Khalil-ur-Rehman Qamar alipomshirikisha Adnan kwenye simu ya moja kwa moja wakati wa mahojiano.

Katika mahojiano na Maliha Rehman, Adnan Siddiqui alizungumzia tukio hilo na kuchangia mtazamo wake.

Alieleza kuwa maoni yake ya awali yalikusudiwa kama mzaha, sawa na "mazungumzo ya chumba cha kubadilishia nguo".

Adnan alisema: “Nimesahau jinsi ninavyopaswa kuzungumza kwenye televisheni na jinsi ninavyopaswa kuzungumza nikiwa na marafiki.

"Sasa nitalazimika kuamua kwamba siwezi kusema ukweli kila mahali.

"Marafiki wanaelewa kuwa ulichosema kilikusudiwa kama mzaha, lakini sio kila mtu anaelewa."

Alikiri kwamba maneno yake hayafai kwa televisheni.

Adnan Siddiqui alionyesha majuto kwa chaguo lake la maneno na akasema kwamba angezingatia zaidi katika siku zijazo ili kuzuia kutokuelewana sawa.

Khalil-ur-Rehman Qamar kisha akampigia simu Adnan bila kumjulisha kwamba mazungumzo hayo yalikuwa yanarekodiwa.

Wakati wa simu, Adnan alifafanua wazi kauli yake ya awali.

Maliha akamuuliza: “Je, unajua kwamba mazungumzo yalikuwa yanarekodiwa?”

Adnan alijibu: “Kama ningejua kwamba ilikuwa ikirekodiwa, singezungumza kamwe. Sikujua kuwa mazungumzo hayo yalikuwa yanarekodiwa.

"Aliniambia kuwa mwenzake alikuwa amekaa naye na alitaka kujua kilichotokea, kwa hivyo nilizungumza juu yake."

Hatua hii isiyotarajiwa ilimshtua Adnan na kuongeza mafuta kwenye pambano ambalo tayari lilikuwa likipamba moto.

Adnan alionyesha kutofurahishwa kwake kuhusu kurekodiwa bila yeye kujua.

Alihisi kusalitiwa na vitendo vya Khalil na akasema kwamba tabia kama hiyo haikubaliki.

Adnan alisema: “Sikupenda. Nikamwambia, 'Khalil Sahab, hii ni makosa'.

“Aliniambia kuwa amenifahamisha kuhusu hilo. Ikiwa anasema aliniambia, basi labda aliniambia.

“Sikumbuki aliniambia labda ni kosa langu. Unapaswa kujifunza kila wakati kutokana na makosa yako.”

Uzoefu huu umemfanya Adnan Siddiqui kuwa mwangalifu zaidi kuhusu maneno na mwingiliano wake, hasa katika mazingira ya umma na kitaaluma.

Kipindi hiki pia kimeibua mijadala kuhusu kuzingatia maadili ya kurekodi mazungumzo bila idhini.

Mjadala unaendelea mtandaoni huku tukio hilo likiwa gumzo tena.

Mtazamaji mmoja alisema: “Khalil-ur-Rehman hana adabu. Hamfikirii mtu mwingine kuwa ni binadamu mwenye hisia.

"Yeye hufanya tu kile anachopenda bila kuzingatia hisia za watu wengine."

Mwingine akaongeza: “Simpendi hata mmoja wa watu hawa wawili lakini Khalil-ur-Rehman Qamar alikuwa amekosea kwa wito usiokubaliwa.”

Wa tatu aliongeza: "Inamtumikia sawa kwa kuzungumza juu ya wanawake bila heshima."

video
cheza-mviringo-kujaza

Ayesha ni mwandishi wetu wa Asia Kusini ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza".



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ni console gani ya michezo ya kubahatisha ni bora?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...