Adnan Shah Tipu analinganisha Pengo la Mishahara katika Bollywood na Hollywood

Adnan Shah Tipu amefunguka kuhusu pengo kubwa la mishahara kati ya Hollywood na Bollywood, na kuzua gumzo.

Adnan Shah Tipu analinganisha Pengo la Mishahara katika Bollywood & Hollywood f

"Mbali na hayo, nililazimika kukaa kwenye hoteli ya nyota 7"

Katika mahojiano ya hivi majuzi na Wasi Shah, Adnan Shah Tipu alilinganisha pengo la mishahara kati ya Bollywood na Hollywood.

Pia alishiriki maarifa ya kuvutia katika uzoefu wake.

Wasi Shah aliuliza: “Kijiografia, umefanya kazi katika maeneo mengi ikiwa ni pamoja na Bollywood na Hollywood. Umelipwa wapi zaidi?"

Adnan alifichua: "Malipo bora niliyopata yalikuwa kutoka Hollywood."

Adnan alifafanua tofauti kubwa katika miundo ya malipo, akisema:

"Nilikuwa na matukio mawili katika mradi wa Hollywood, na nililipwa zaidi ya kile nilicholipwa kwa filamu nzima ya Bollywood."

Alisisitiza tofauti kubwa ya fidia kwa watendaji wanaofanya kazi katika tasnia hizi mbili.

Adnan alisisitiza zaidi matibabu tofauti na faida zinazotolewa kwa waigizaji wa Hollywood ikilinganishwa na Bollywood.

Mbali na fidia ya fedha, Adnan pia alishiriki kwamba mradi wake wa Hollywood ulimpa huduma za kifahari.

Alifichua: "Mbali na hayo, nililazimika kukaa katika hoteli ya nyota 7 na mke wangu kwa wiki nzima na pia kupata tikiti za darasa la biashara."

Watazamaji walishtushwa na jinsi tofauti ya mishahara ilivyokuwa kubwa.

Wanamtandao wengi waliangazia jinsi tofauti hii kuu haikuangaziwa vya kutosha.

Mtumiaji alisema: "Ikiwa Bollywood inalipa kidogo kulingana na Adnan, fikiria ni kiasi gani cha chini cha Lollywood lazima kilipe. Kuwaonea huruma waigizaji wetu.”

Mwingine akaongeza: "Lo, hii inafungua macho! Sikujua pengo la malipo lilikuwa kubwa sana kati ya Hollywood na Bollywood. Sitaki hata kufikiria kuhusu Lollywood.”

Maoni yalisomeka: "Ana talanta sana, tasnia ya burudani ya Pakistani haimstahili."

Mmoja aliandika hivi: “Adnan Shah Tipu ni mwigizaji mwenye kipaji, na inapendeza kumuona akizungumzia suala hili.”

Mwingine alisema: “Hii inaonyesha tu kwamba tunahitaji kufanya vizuri zaidi.

"Waigizaji wetu wanastahili kiwango sawa cha heshima na fidia kama wale wa Hollywood."

Adnan Shah Tipu amefanya matokeo ya kudumu katika tasnia ya burudani ya Pakistan, India na Hollywood.

Jukumu lake la hivi karibuni katika Green TV's Msichana wa Kusimama imemletea pongezi kubwa.

Ana uzoefu mkubwa wa kufanya kazi pamoja na wasanii maarufu kama Om Puri na Arshad Warsi katika Bollywood. Pia alipata shangwe kwenye Tamasha la Filamu maarufu la Cannes kwa filamu yake Katika miali ya moto.

Adnan amekuza uelewa wa kipekee wa utendaji kazi wa ndani wa tasnia mbalimbali.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unatumia zaidi Media gani ya Jamii?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...