Aditya Narayan azungumza Maisha ya mapema, Uimbaji, Maonyesho na Bendi

Aditya Narayan ni mtaalam maarufu wa uchezaji wa sauti na mwenyeji wa onyesho la muziki. Anazungumza na DESIblitz juu ya utoto wake, kuimba, kuwasilisha na bendi.

Aditya Narayan azungumza Maisha ya Mapema, Uimbaji, Maonyesho na Bendi - f

"Nakumbuka niliandamana na baba yangu kwenye rekodi zake"

Aditya Narayan mwenye talanta nyingi ni mwimbaji mashuhuri katika Sauti, pamoja na mtangazaji aliyefanikiwa wa Runinga, akiwasilisha vipindi vya muziki.

Aditya alizaliwa Mumbai, Maharashtra, India mnamo Agosti 6, 1987. Hii inamfanya kuwa Leo kulingana na ishara ya nyota.

Alikulia katika familia ya muziki, na wazazi wake wote wawili, Udit Narayan Jha na Deepa Narayan Jha pia wakiwa waimbaji.

Babu na bibi yake, Hari Krishna Jha na bibi yake Bhuvaneshwari Jha pia walikuwa na nia ya muziki.

Baada ya kuhudhuria Chuo cha Biashara cha Mitthibhai, Mumbai, India, alikwenda kusoma muziki nchini Uingereza. Alipata mapumziko makubwa ya kwanza ya Sauti, akiimba 'Rangeeela Re' na Asha Bhonsle kutoka Rangeela (1995).

Aliimba wimbo wa kichwa cha Akele Hum Akele Tum na baba yake. Zaidi, wakati alikuwa akifanya kazi kama Msaidizi wa Sanjay Leela Bhansali, alitoa sauti yake kwa nyimbo mbili za Goliyon Ki Raasleela Ram-Leela (2013).

Tulipata Aditya Narayan kwenye Tuzo za Leicester Asia Glitz za 2019. Aditya alikuwa na mazungumzo ya kipekee na sisi juu ya maisha yake ya mapema, kuimba, kukaribisha na bendi:

Kukua na Utoto

Aditya Narayan azungumza Maisha ya Mapema, Uimbaji, Maonyesho na Bendi - IA 1

Wakati Aditya alikuwa akikua, baba yake Udit Narayan alikuwa kwenye njia nzuri ya kuwa mwimbaji mashuhuri wa uchezaji katika sauti. Udit alikuwa akikua wakati huo huo na mtoto wake lakini kutoka kwa mtazamo wa kazi.

Akiongea juu ya jinsi maisha yalikuwa yakikua, Aditya anasema:

“Nakumbuka nilikulia katika nyumba ya hali ya chini sana. Tulikuwa na BHK moja huko Kaleena, ambayo ilikuwa ya mama yangu kwa sababu alikuwa akiruka kwa ndege ya Air India ”

Mama yake Deepa Narayan alikuwa akifanya kazi kama mhudumu wa ndege lakini pia alikuwa mwimbaji wa kucheza wa mkoa.

Kuanguka vichwani kwa kila mmoja, wazazi wake walikuwa na ndoa ya mapenzi. Baba yake alikuwa mwanamuziki anayetaka ambaye kila wakati alikuwa na hamu ya kufikia nyota.

Aditya anakumbuka wakati wa siku hizo za bidii akijaribu kupata maisha na maisha bora ya baadaye, mama yake na baba yake walikuwa na shughuli nyingi katika kazi zao.

Kwa sababu ya ratiba zao nyingi, Aditya alilazimika kuishi na nyanya yake mama huko Kolkata.

Kuimba

Aditya Narayan azungumza Maisha ya Mapema, Uimbaji, Maonyesho na Bendi - IA 2

Kuimba kulikuja kawaida kwa Aditya. Kulingana na mama yake, alianza kuimba nyimbo kadhaa za baba yake akiwa na umri wa mwaka mmoja.

Kuanzia umri wa miaka minne, alianza mazoezi chini ya mkurugenzi maarufu wa muziki Kalyanji Virji Shah. Alikuwa pia sehemu ya kikundi cha 'Maajabu madogo' kinachofanya maonyesho ya Kalyanji.

Aditya anataja alikuwa na bahati sana kuongozana na baba yake na mama yake wakati wa safari yao ya muziki:

"Nakumbuka niliandamana na baba yangu kwenye rekodi zake, hata mama zangu kwa sababu mama yangu alikuwa mwimbaji wa kucheza pia kwa filamu za mkoa.

"Kwa hivyo nakumbuka niliandamana nao kwenye rekodi zao na kusikiliza mchakato mzima wa wimbo uliokuwa ukitengenezwa na kurekodiwa."

Licha ya wazazi wake kurekodi nyimbo kwa lugha ambayo hakuijua, Aditya alikuwa akifanya nyimbo hizo na kuziimba nyumbani.

Amejifunza kufanya kazi kwa bidii na kuvumilia kutoka kwa baba yake.

Baba yake ambaye mwanzoni alikuja Mumbai kutoka kijiji, ambacho wakati mmoja hakuwa na umeme hata ni msukumo mkubwa kwa kuimba kwake.

Kuanzia hapo, aliimba nyimbo nyingi katika Sauti. Kuwa shabiki wa Sanjay Leela Bhansali tangu kutazama Hum Dil Na Chuke Sanam (1999), pia alifanya kazi kama mkurugenzi msaidizi naye kwa Goliyon Ki Raasleela Ram-Leela.

Kwa kuongezea, aliimba nyimbo za kuvutia, 'Ishqyaun Dhishqyaun' na 'Tattad Tattad' ya filamu.

Vipindi vya Muziki na Timu ya A

Aditya Narayan azungumza Maisha ya Mapema, Uimbaji, Maonyesho na Bendi - IA 3

Mbali na kuimba, Aditya Narayan pia ameshiriki maonyesho ya muziki kama vile Sa Re Ga Ma Pa (Zee TV). Akiwa na utu wa kushangaza, anapata raha kabisa kuwa mbele ya kamera

Aliendelea pia kuwa mwenyeji wa X Sababu India (2011: SET India), Sar Re Ga Ma Pa L'il Champs (Zee Tv) na msimu wa kumi na moja wa Sanamu ya Kihindi (SET India) kutoka Oktoba 2019.

Aditya anasema inafurahisha sana kuona jinsi maonyesho haya yanatoa jukwaa la talanta zinazoibuka nchini India:

"Inaburudisha kila mara kuona talanta nzuri sana za muziki zinatoka nchini mwetu."

Baada ya kukaa kwake kama Mkurugenzi Msaidizi wa Goliyon Ki Raasleela Ram-Leela, mnamo 2014 Aditya pia alianzisha bendi ya 'The A-Team', ambayo ilikuwa ndoto yake ya utotoni.

Akizungumzia juu ya ushawishi wa kuunda bendi, alisema:

“Nilisomea muziki London. Sio watu wengi wanajua nilifanya diploma katika muziki wa kisasa wa Kiingereza. Na kweli nilivutiwa na utamaduni wa muziki na utamaduni wa bendi huko Uingereza huko London. ”

"Na niliamua wakati wowote, nitapata fursa, nitaunda bendi yangu mwenyewe na kufanya muziki mzuri."

Elimu ilimsaidia sana, kwani alianza kusikiliza aina anuwai, wasanii na bendi, akipanua upeo wake. Ni wakati huu ambapo Aditya aligundua kuwa aliweza pia kuandika nyimbo.

Tazama mahojiano yetu ya kipekee na Aditya Narayan hapa:

video

Aditya anapenda waimbaji wengi katika Sauti, pamoja na Neha Kakkar, Shreya Ghoshal, Sunidhi Chauhan, Benny Dayal. Anachagua pia Arijit Singh kama kipenzi cha kila mtu kwa uimbaji wake mzuri.

Mnamo 1997 alishinda 'Mwimbaji Bora wa Mtoto' kwenye Tuzo za Screen 'kwa wimbo maarufu' Chhota Baccha Jaan Ke 'kutoka kwenye filamu Masoom (1996).

Aditya ambaye ameimba nyimbo katika zaidi ya lugha 16 za India pia alikuwa mkurugenzi wa muziki wa filamu hiyo Shaapit (2010).

Mnamo 2014, aliachia wimbo wake wa kwanza wa kujitegemea, 'Tu Hi Pyar Hai.' Hii ilikuwa ushirikiano na mwanamitindo na mwigizaji wa Afrika Kusini, Gabriella Demetriades.

Mbali na muziki, Aditya mapema pia alicheza mwigizaji wa mtoto katika filamu chache. Hizi ni pamoja na Rangeela, akishirikiana na Aamir Khan na Urmila Matondkar na mwigizaji nyota wa Shah Rukh Khan Msamaha (1997) na Subhash Ghai.

Linapokuja chakula cha Desi, Aditya anafurahiya Kuku ya Siagi. Ameketi mara kwa mara huko Delhi Darbar huko Mumbai.

Kuwa na jino tamu, pia anafurahiya kujiingiza katika gulab jamuns (maziwa-dhabiti), kheer (pudding) na firni (pudding).

Kwa muda mfupi sana, Aditya Narayan amefanikiwa sana kimuziki.

Kwa utu wake wa kupendeza, kuna mengi zaidi ya kutoka kwake, ndani na nje ya Sauti.

Faisal ana uzoefu wa ubunifu katika fusion ya media na mawasiliano na utafiti ambayo huongeza ufahamu wa maswala ya ulimwengu katika vita vya baada ya vita, jamii zinazoibuka na za kidemokrasia. Kauli mbiu ya maisha yake ni: "vumilia, kwani mafanikio yako karibu ..."

Picha kwa hisani ya Picha za Fox Fox.