Abrar-ul-Haq anafichua Mwitikio wa Mke kwa 'Ndoa ya Pili'

Katika mahojiano ya hivi majuzi, Abrar-ul-Haq alishiriki mtazamo wake pamoja na majibu ya mke wake kuhusu uwezekano wa ndoa ya pili.

Abrar-ul-Haq anafichua Mwitikio wa Mke kwa 'Ndoa ya Pili' f

"Unawahi kufikiria kuhusu ndoa ya pili?"

Abrar-ul-Haq alifichua kwamba dhana ya kuoa tena haijawahi kuingia akilini mwake na ilifichua majibu ya mke wake kwa pendekezo tu la ndoa ya pili.

Alionekana kwenye Suno Digital na mazungumzo yakamgeukia Shoaib Malik na jinsi alivyokabiliana na utata kwa madai ya kutuma ujumbe wa kutaniana kwa Nawal Saeed.

Akifanya mzaha, Abrar alipendekeza kwamba Shoaib aolewe tena.

Kisha Abrar aliulizwa: “Je, huwaza kuhusu ndoa ya pili?”

Alijibu mara moja kwamba hafikirii juu yake.

Kisha mkaribishaji akauliza: “Je, unamwogopa mke wako au unaogopa kwamba hutaweza kumudu kwa sababu ya mfumuko wa bei?”

Abrar aliendelea: "Hapana, hapana, pesa sio suala hapa. Sijafikiria juu yake hata kidogo. Mke wangu masikini hasemi chochote.

“Anaendelea kuniambia kwa njia isiyo ya moja kwa moja kwamba nikiolewa tena hataniacha.”

Mkewe hajaonyesha wazi upinzani wowote kwa wazo hilo.

Lakini kwa utani ametishia matokeo mabaya ikiwa angezingatia hatua kama hiyo. Alimtishia kwa kupoteza maisha yake.

Abrar alisema: “Mtu anapaswa kuogopa. Huwezi kujua ni lini unaweza kuanza kumpenda mwanamke mwingine.”

Kulikuwa na maoni tofauti kutoka kwa umma kuhusu taarifa za Abrar.

Mtumiaji alisema: "Sithamini kumfanya mke wake ahisi kutojiamini. Mwenyewe alisema lazima amtishe ili asiolewe tena.”

Mtumiaji mmoja alisema kwa ucheshi: “Afadhali asipate mke wa pili. Hatutaki kumpoteza mwimbaji bora kama wewe bwana.”

Mwingine aliandika: “Lazima niseme, huyo ni mwanamke mmoja wa kutisha. Labda hasira yake ndiyo sababu Abrar hakuoa tena.”

Mmoja wao aliuliza: “Ndoa ya pili itaacha lini kuwa mada ya mzaha?

"Inatokea kwa baadhi ya wanawake na inaharibu maisha yao. Watu mashuhuri wako hapa, wakifanya utani kuhusu hilo kwenye TV ya moja kwa moja. Aibu kwako."

Abrar-ul-Haq anajulikana kama mfalme wa Bhangra na amepata sifa ya kimataifa kwa muziki wake.

Alipoingia katika siasa baadaye katika taaluma yake, alifurahia umiliki wa heshima katika ulingo wa kisiasa.

Licha ya umaarufu wake, Abrar-ul-Haq anashikilia mpaka mkali kati ya utu wake wa umma na maisha yake binafsi.

Yeye mara chache hushiriki maelezo juu ya familia yake na mashabiki wake.

Walakini, picha zake kidogo akiwa na mkewe kwenye hafla tofauti zinaonyesha wanandoa wazuri.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ikiwa wewe ni mwanamke wa Briteni wa Asia, je! Unavuta sigara?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...