Abrar-ul-Haq anadai kuwa alianzisha Rap katika Nyimbo za Kipunjabi

Abrar-ul-Haq hivi majuzi alizungumza kuhusu kazi yake kwenye 'Mind Na Karna' na kudai kuwa mmoja wa waanzilishi katika kuunganisha rap katika nyimbo za Kipunjabi.

Abrar-ul-Haq anadai kuwa alianzisha Nyimbo za Kipunjabi f

"una nafasi nzuri ya kujulikana."

Wakati wa kuonekana hivi karibuni kwenye show, Akili Na Karna, Abrar-ul-Haq aliangazia athari kubwa ya tungo zake kwa wanamuziki wa Kihindi.

Alitaja jinsi nyimbo zake zilivyowatia moyo wanamuziki wa Kihindi.

Abrar alieleza: “Miaka kumi na tano hadi ishirini iliyopita, nyimbo nilizotunga hazikuwa na kifani nchini India.

"Baadaye, wanamuziki wa Sikh walipitisha mtindo sawa na kutoa nyimbo kama FIR. Wanamuziki wa Pakistani wanapaswa kujisikia fahari kwamba tulianzisha mtindo huu.”

Abrar aliona kuwa ni sifa muhimu kuwa na athari ya kimataifa kwenye tasnia ya muziki.

Sio tu kwamba amejitosa kwenye siasa, bali pia anafahamu kujumuisha kejeli za kisiasa katika muziki wake.

Aliangazia kuwa mmoja wa waanzilishi katika kuunganisha rap katika nyimbo za Kipunjabi. Kwa kuongezeka kwa mitandao ya kijamii, Abrar ana matumaini kuhusu matarajio ya vipaji vinavyochipukia.

"Mitandao ya kijamii ni muhimu sana sasa."

Akitafakari kuhusu mwanzo wa kazi yake, Abrar aliangazia mabadiliko makubwa katika mazingira ya kimataifa kwa kuibuka kwa simu mahiri.

“Nilipoanza kazi yangu ya muziki, watu wengi wangesubiri kwenye mistari mirefu nje ya ofisi za watayarishaji, wakitarajia kupata nafasi ya kusema mstari mmoja tu katika onyesho.

"Leo, ikiwa wewe ni mbunifu na unaweza kutoa maudhui mazuri, una fursa nzuri ya kujulikana."

Abrar alifichua kwa ufahamu jinsi wanamuziki wakongwe mara nyingi huwadharau wasanii mwanzoni mwa kazi zao.

Akitafakari juu ya mwanzo wake kwa mara nyingine tena, Abrar-ul-Haq alikumbuka:

“Nilipoingia kwenye tasnia hiyo, wengi walinilaumu kwa kuharibu muziki. Lakini muundo huu unajirudia.

“Wale waliokuwa wapya hapo awali sasa wanawakosoa wale ambao ni wapya, lakini hiyo si sawa. Wanamuziki wote wanapaswa kuheshimiwa.”

Abrar pia alitaja kuwa kuhamasisha kizazi kipya imekuwa moja ya malengo yake kupitia kazi yake.

“Siku zote nimelenga kuwatia moyo vijana. Lakini kumbuka, muziki hatimaye ni kuhusu kujifurahisha mwenyewe.”

Mashabiki wengi waliacha maoni yao juu ya kauli zake za hivi majuzi.

Mtumiaji aliandika: "Hiyo ni kweli, Wahindi walimiga. Hakuna aliyefanya hivyo kabla yake.”

Mwingine aliongeza: "Msukumo mkubwa wa Bollywood unatoka kwa Wapakistani kuwa waaminifu."

Mmoja alisema: "Angalau anakubali jinsi talanta mpya ilivyo muhimu."

Abrar-ul-Haq ameacha urithi wa kudumu kupitia michango yake ya msingi na nyimbo za kudumu.

Kuibuka kwake kwenye jukwaa la runinga la kitaifa akiwa na taswira Billo De Ghar mnamo 1995 ilimletea umaarufu mkubwa.

Hapo ndipo alipowatambulisha watazamaji kuhusu mchanganyiko wake wa kipekee wa muziki wa Kipunjabi.



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unakubaliana na marufuku ya Matangazo ya Kondomu kwenye Runinga ya India?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...