Abhishek Bachchan aitwaye "Mzuri kwa chochote" Mwigizaji na Troll

Abhishek Bachchan alinyanyaswa na mtandao ambaye alimwita mwigizaji "mzuri kwa chochote". Nyota wa Bollywood alitoa jibu linalofaa.

Abhishek Bachchan aitwaye "Mzuri kwa chochote" Mwigizaji wa Troll f

"kutoka kwa hiyo pia kwamba haumstahili hata yeye."

Abhishek Bachchan alitoa jibu linalofaa kwa troll wa Twitter ambaye alimwita mwigizaji "mzuri kwa chochote".

Trela ​​ya filamu inayokuja ya nyota wa Bollywood, Ng'ombe Mkubwa, ilitolewa na ilisababisha majibu mengi.

Mtandao mmoja alitoa maoni na kumwaga chuki kwa Abhishek.

Mtumiaji alimwita "mzuri bure" na kwamba "sababu pekee" ambayo alikuwa na wivu naye ni kwa sababu ana "mke mzuri".

Mtangazaji huyo aliandika: "Wewe ni mzuri bure rafiki… .. kitu pekee ambacho ninakuonea wivu ni kwamba una mke mzuri sana…. Na kutokana na hilo pia hata haumstahili."

Abhishek alimjibu yule mchukia kwa njia yake mwenyewe, kwanza akimshukuru kabla ya kusema:

"Sawa. Asante kwa maoni yako.

“Udadisi tu .. unamtaja nani kwa sababu umebandika mzigo mzima wa watu?

"Najua Ileana & Niki hawajaoa ambayo inatuacha sisi wengine (Ajay, Kookie, Sohum) soooo… PS- atarudi kwako kuhusu hali ya ndoa ya @ DisneyplusHSVIP."

Kufuatia jibu la Abhishek, mashabiki walituma ujumbe wa sifa juu ya jinsi anavyoshughulikia maoni kama hayo.

Mfuasi mmoja wa media ya kijamii alijiita "shabiki anayejivunia" na aliandika:

"Ni wewe tu ndiye unayeweza kutoa majibu kama haya."

Shabiki mwingine alisema: "Wewe ndiye bora kila wakati na bang yako juu ya majibu."

Abhishek Bachchan amekuwa akipokea kukanyaga lakini kila wakati, anajibu kwa njia yake ya kipekee.

Katika 2020, alijibu troll ambaye alipendekeza kwamba Abhishek anapata kazi tu kwa sababu ya ukoo wake.

Mtangazaji huyo aliuliza: "Je! Haufikiri unapata kazi kwa sababu tu wewe ni mwana wa Amitabh Bachchan?"

Abhishek alijibu:

“Natamani unachosema kiwe kweli. Fikiria ni kazi ngapi nitapata. ”

Mtu mwingine, anayeitwa Abhishek, alisema kuwa muigizaji huyo alipewa filamu yake ya kwanza, Wakimbizi, kwa sababu alikuwa "nepokid".

Muigizaji huyo alimwambia: “Ah, kwanini Abhisheks wote wa ulimwengu wameanza kunishambulia.

"Unirehemu, ninajaribu tu kufanya kazi yangu."

Mbele ya kazi, filamu mpya ya Abhishek, Ng'ombe Mkubwa, ni mchezo wa kuigiza wa uhalifu ambao unategemea maisha ya Dalali Harshad Mehta, ambaye alihusika katika uhalifu wa kifedha kwa kipindi cha miaka 10.

Abhishek anacheza Hemant Shah, ambaye anategemea Harshad.

Filamu hiyo pia inaigiza Nikita Dutta, Ileana D'Cruz, Sohum Shah, Ram Kapoor na Saurabh Shukla.

Kwa sababu ya janga la Covid-19, filamu hiyo haikuweza kutolewa katika sinema.

Badala yake, itatiririka kote ulimwenguni mnamo Aprili 8, 2021, kwenye Disney + Hotstar.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Una nini kwa kifungua kinywa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...