Abhishek Bachchan avunja Ukimya dhidi ya Mjadala wa Nepotism

Abhishek Bachchan amezungumza juu ya mjadala wa upendeleo akisema kwamba baba yake, Amitabh Bachchan, hajawahi kufadhili filamu zake.

Abhishek Bachchan avunja Ukimya dhidi ya Mjadala wa Nepotism f

"Kinyume chake, nimemtengenezea filamu"

Muigizaji Abhishek Bachchan amefunguka juu ya mjadala unaoendelea wa upendeleo katika Sauti na ukosoaji anaoukabili.

Abhishek ni mtoto wa nyota wa Sauti Amitabh Bachchan na mwigizaji Jaya Bachchan.

Hii imesababisha watu wengi kuamini kwamba Abhishek Bachchan amechukua msaada kutoka kwa baba yake kufadhili na kuendeleza kazi yake.

Walakini, Abhishek sasa ameondoa uvumi unaothibitisha kuwa Amitabh Bachchan hajawahi kufadhili filamu yake yoyote.

Troll kwenye media ya kijamii mara nyingi hutuma maoni yasiyofaa juu ya kazi ya mwigizaji akisema ni heshima ya baba yake.

Abhishek amejibu troll hizi kudumisha kwamba pia amekabiliwa na ugumu katika tasnia ya filamu na kufunua kuwa anajitahidi kupata kazi nzuri.

Akizungumza na IANS katika mahojiano ya hivi karibuni, Abhishek Bachchan alisema kuwa baba yake hajatoa filamu yake yoyote.

Badala yake, Abhishek alizalisha R Balki's Paa (2009) ambayo ilionyesha Amitabh katika jukumu la kuongoza na yeye kama muigizaji anayeunga mkono. Alisema:

“Ukweli ni kwamba hajawahi kuchukua simu kwa mtu yeyote. Hajawahi kunitengenezea filamu.

"Kinyume chake, nimemtengenezea filamu iitwayo Paa."

Filamu hiyo ilimshirikisha Amitabh kama mtoto wa miaka 12 na ugonjwa wa nadra wa maumbile uitwao progeria.

Anaangaliwa na mama yake asiye na mume aliyechezwa na Vidya Balan wakati Abhishek Bachchan akielezea jukumu la baba yake ambaye hakujua kuwa yupo.

Muda mfupi uliopita, Abhishek na Amitabh walilazwa hospitalini na Covid-19. Mtumiaji mmoja alichukua Twitter kumuuliza Abhishek akisema:

"Baba yako alilazwa hospitalini… ab kiske bharose baith ke khaoge?" (Nani atakulisha sasa?)

Kujibu jibe ya kejeli, Abhishek Bachchan aliandika hivi:

"Filhaal toh basi ke kha rahe hain dono saath aspatal mein." (Hivi sasa wote wawili tunalishwa vizuri hospitalini).

Waliokokotwa walijibu wakisema: "Pona haraka bwana… Har kisi ki kismet me let kh khana kaha." (Sio kila mtu ana bahati nzuri ya kutunzwa vizuri).

Abhishek alijibu na: “Ninaomba kwamba kamwe usiwe katika hali kama yetu na kwamba ubaki salama na mwenye afya. Asante kwa matakwa yako, bibi. ”

Hivi karibuni, mtumiaji mwingine wa Twitter alionyesha hasira yao juu ya Abhishek kuwa na wafuasi wengi kuliko mwigizaji Prachi Desai. Kwa kujibu, mwigizaji huyo alisema:

"Nakuhakikishia Bw Singhal idadi ya wafuasi ulio nao kwenye mitandao ya kijamii sio njia yoyote ya kukubalika au umaarufu au talanta.

“Rafiki yangu @ItsPrachiDesai ni muigizaji hodari na haitaji mitandao ya kijamii kuidhinisha hilo. Kazi yake inajieleza yenyewe. ”

Mbele ya kazi, Abhishek Bachchan ataonekana kwenye filamu ya anthology ya Anurag Basu, Ludo.



Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Ikiwa wewe ni mtu wa Briteni wa Asia, je!

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...