Abdul Razzaq alipiga kelele kwa Maoni ya Jinsia kuelekea Nida Dar

Mchezaji kriketi wa zamani Abdul Razzaq alikosolewa na watumiaji wa mitandao ya kijamii kwa kutoa maoni ya kijinsia kuelekea Nida Dar.

Abdul Razzaq alipigwa kelele kwa Maoni ya Jinsia kuelekea Nida Dar f

"unapeana mikono, hata utahisi ni msichana."

Abdul Razzaq amekosolewa kwa maoni yake ya kijinsia dhidi ya mchezaji wa kriketi wa kike Nida Dar.

The zamani kriketi alionekana kwenye kipindi cha mazungumzo ambacho kilisimamiwa na Noman Ijaz.

Watatu hao, kati ya washiriki wengine wa kipindi hicho, walizungumza juu ya wanawake kwenye michezo.

Walakini, Abdul mara kwa mara alitoa matamshi ya kijinsia juu ya kuonekana kwa Nida na siku zijazo katika kriketi.

Alipoulizwa kazi yake ingekuwa nini ikiwa hakuwa mchezaji wa kriketi, Nida alisema kwamba angekuwa bado mwanariadha wa kitaalam.

Honey Albela alicheka na kusema:

“Je! Una mzio na ndoa? Hautaki kuizungumzia hata kidogo. ”

Mtangazaji mwingine, Wafa Butt, kisha aliuliza ni wangapi wasomi wa michezo wanapatikana kwa wanawake nchini Pakistan.

Noman alijibu: "Najua kuna wachache katika kiwango cha chuo kikuu."

Nida kisha akasema: “Ikiwa vyuo vikuu na shule zina nafasi, basi zinajaribu kuingiza kriketi katika shughuli zao za ziada za mtaala.

"Wasichana kutoka maeneo ya vijijini na vijiji wanahamia jiji kucheza kriketi, kwa matumaini ya kufuata kama taaluma."

Wafa kisha akakatiza: "Na kisha wanaondoka wakati wanaoa."

Nida alisema: "Wanajaribu kucheza mchezo huo kadri wawezavyo kwani hauwezi kujua baada ya harusi."

Abdul Razzaq kisha akasema: “Ah, hawaoi.

“Shamba lao liko hivi. Wanapokuwa wachezaji wa kriketi, wanajitahidi kuwa sawa na wenzao wa kiume, ikiwa sio bora kuliko wao.

"Wanataka kudhibitisha kuwa sio wanaume tu, lakini pia wanaweza kufanya hivyo pia.

"Hisia [ya kuoa / kuolewa] imekwisha [wakati wanapokuwa bora."

Abdul basi alitoa maoni ya kipuuzi juu ya mikono ya Nida:

"Ukimpa mikono, hata utahisi ni msichana."

Nida alichukua maoni hayo kwa heshima na akasema:

"Taaluma yetu ni kwamba lazima tufanye kupiga, kupiga bowling na kila kitu kingine [ambacho mchezo unahitaji] ambacho kinahitaji usawa wa mwili, kwa hivyo mwili wako unakuwa mgumu.

"Kama singekuwa mchezaji wa mchezo wa kriketi, hakika ningekuwa mtaalamu wa [michezo] wa aina fulani."

Walakini, Abdul alimkatisha na kusema:

"Unaweza kujua kwa kukata nywele kwake."

Wakati wenyeji wengine na watazamaji walicheka, Wafa aliuliza:

“Nilikuwa na swala hili kwa muda. Je! Huwezi kucheza kriketi na nywele ndefu? ”

Nida alisema: "Unaweza kucheza na nywele ndefu."

Noman alisema: "Lakini kwa mtu ambaye ameweka nywele zake ndefu, itaathiri mchezo wake.

“Kuna mahitaji fulani linapokuja suala la michezo. Kwa nini mtu hawezi kucheza na suti ya vipande vitatu? Lazima uzingatie mahitaji ya mchezo huo. ”

Sehemu hiyo iliwakasirisha wanamtandao na wakamwita Abdul Razzaq kwa maoni yake ya kijinsia.

Mtu mmoja alisema: "Kwa kuchukiza watu hawa wote walimrukia.

"Siwezi hata kufikiria ni ngono gani wanawake wetu wa kriketi wanapitia. Nida Dar ni nyota! ”

Mwingine alitoa maoni: "Daima nilijua Abdul Razzaq alikuwa mjinsia. Hii ni ya kudharauliwa.

"Aliendelea kusema mambo ya kijinsia kuhusu Nida Dar kuwa 'mwanamume' na 'inki shaadi nai hoti' na kila mtu mwingine aliendelea kucheka.

"Hivi ndivyo wanawake wetu wa kriketi wanapaswa kukabiliana kila wakati katika jamii hii."

Mtandao mmoja aliwashutumu wenyeji wote kwa maoni yao kuelekea Nida:

"Kwa mawazo yangu, ninasumbuliwa na Runinga ya moja kwa moja, ninampigia kelele Abdul Razzaq na wote watatu kwa kumpinga Nida kama huyo na jinsia yao ya kijinsia na BS."

Mtu wa nne alisema: "Uliibuka kuwa wa kiwango cha juu ulimwenguni lakini mawazo yako yalibaki pale pale ulipoanzia taaluma yako.

“Tunasikitika kumdhihaki nyota wa Pakistani kwenye Runinga ya kitaifa. Ujinsia na ucheshi wakati wa kilele. "

Nida Dar ni mmoja wa wachezaji wa kriketi wenye uzoefu zaidi nchini Pakistan, akicheza ODI 80 na 108 T20Is.


Bonyeza / Gonga kwa habari zaidi

Dhiren ni mhitimu wa uandishi wa habari na shauku ya michezo ya kubahatisha, kutazama filamu na michezo. Pia anafurahiya kupika mara kwa mara. Kauli mbiu yake ni "Kuishi maisha siku moja kwa wakati."



  • Nini mpya

    ZAIDI
  • DESIblitz.com mshindi wa Tuzo ya Media ya Asia 2013, 2015 & 2017
  • "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unacheza mchezo gani wa Soka?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...