Binti ya Aamir Khan Ira Khan anahisi 'Mlemavu' kwa Hofu

Binti ya Aamir Khan Ira Khan alitumia wasifu wake wa Instagram kufichua kuwa anahisi 'kilemaa' kutokana na hofu yake.

Binti ya Aamir Khan Ira anahisi 'Mlemavu' kwa Hofu - f

"Ninaogopa mambo yote mabaya."

Ira Khan - binti wa mwimbaji nyota wa Bollywood Aamir Khan - alifichua kuwa anahisi "kilemaa" na hofu yake.

Katika taarifa kwenye Hadithi yake ya Instagram, Ira alifunguka kuhusu kuogopa kuwa peke yake.

Yeye alisema: "Ninaogopa. Ninaogopa kuwa peke yangu. Naogopa kuwa hoi. Na kujisikia mnyonge.

“Ninaogopa mambo yote mabaya duniani (jeuri, magonjwa, kutojali).

“Naogopa kupotea. Hofu ya kuumizwa. Kuogopa kunyamazishwa. Si mara zote. Sio kila siku.

“Utaniona nikicheka, fanya kazi, ishi. Lakini ninapoogopa, inanitia ulemavu.

"Hofu mara nyingi huhisi mbaya zaidi kuliko kitu chenyewe. Yanayoonekana, tunaweza kuyashinda.

"Hofu haina mwisho na ina nguvu kama mawazo yetu.

“Nasahau kuwa napendwa na watu wenye uwezo mkubwa ambao watanipata nikipotea.

“Nitunze nikiumia. Ninasahau kuwa mimi ni mtu mwenye uwezo.

"Hakuna mengi ya kufanya kuhusu hilo. Hofu ina athari hiyo.

“Kinachonisaidia ni kupata mtu mwingine (au wimbo, sinema, kitu chochote) ambaye aidha kimwili hunifanya nijisikie salama au kunikumbusha mambo ambayo nimesahau, na kunipa matumaini na subira kwa hofu hii kupita.

"Kwa kweli, mimi hufanya zote mbili."

Binti ya Aamir Khan alipata uungwaji mkono kufuatia ujumbe wake wa wazi.

Ali Fazal aliandika: “Unapendwa! Na kushuhudiwa katika bashings electro ya ulimwengu na quantum yake.

"Ijaze kwa kasi kabisa. Kuogopa, ni kuhisi ni kupumua ni uhai.

"Hiki pia kitapita. Wengine wengine wanarudi. Mengine zaidi yatapita.

"Kilichobaki ni upendo, ambao hakuna kitakachozidi."

Mume wa Ira Nupur Shikhare aliongeza: “Niko hapa, sivyo? Muaaaahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh

Ira na Nupur amefungwa fimbo Januari 2024.

Mnamo Oktoba 2023, Aamir Khan umebaini kwamba yeye na Ira walikuwa wakihudhuria vikao vya tiba pamoja.

Muigizaji huyo alisema:

"Mimi na binti yangu tumekuwa tukienda kwenye vikao vya matibabu kwa muda mrefu sasa."

"Ikiwa unahisi kuwa pia unapitia kiwewe cha kihemko, mfadhaiko au shida, unapaswa pia kutafuta mtu ambaye ni mtaalamu, aliyefunzwa na mtu anayeweza kukusaidia.

"Hakuna kitu cha kuona aibu. Kila la kheri."

Wakati huo huo, mbele ya kazi, Aamir Khan atakuwa nyota anayefuata katika RS Prasanna Sitaare Zameen Par.

Pia anatengeneza nyimbo za Rajkumar Santoshi Lahore, 1947.



Manav ni mhitimu wa uandishi wa ubunifu na mtumaini mgumu. Shauku zake ni pamoja na kusoma, kuandika na kusaidia wengine. Kauli mbiu yake ni: “Kamwe usishike kwenye huzuni zako. Daima uwe mzuri. "

Picha kwa hisani ya Instagram.




Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unampenda Aamir Khan kwa sababu ya yake

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...