Aamir Khan afunguka kuhusu Uvumi kuhusu Talaka ya Kiran Rao

Aamir Khan amefunguka kuhusu kutengana kwake na Kiran Rao. Pia alifafanua uvumi nyuma ya talaka yao.

Aamir Khan afunguka kuhusu Uvumi nyuma ya Kiran Rao Divorce f

"Lakini watu hawaelewi hii"

Aamir Khan alitafakari uhusiano wake na mke wa zamani Kiran Rao. Pia alikanusha uvumi kwamba walitengana kwa sababu alidaiwa kuwa na uhusiano wa kimapenzi.

Wenzi hao walitengana mnamo 2021 baada ya miaka 15 pamoja.

Sasa, Aamir Khan amezungumza kuhusu kutangazwa kwake sana talaka.

Alikumbuka kwamba Kiran aliwahi kumwambia kwamba hapendezwi na familia yake.

Aamir alieleza hivi: “Aliniambia kwamba hata tunapozungumzia jambo fulani tukiwa familia, sikuzote mimi hupotea mahali fulani. Alisema mimi ni mtu wa aina tofauti.

"Alisema kwa utamu sana, 'Sitaki ubadilike kwa sababu ukibadilika basi hautakuwa mtu yule yule niliyempenda. Ninapenda ubongo wako na utu wako. Kwa hivyo, nisingependa kamwe ubadilike'.

"Lakini leo ninapotafakari kile Kiran aliniambia miaka saba iliyopita, ningesema kwamba nimeona mabadiliko mengi ndani yangu katika miezi 6-7 iliyopita."

Kuhusu kama hiki kilikuwa kichochezi cha talaka yao, Aamir alisema:

“Mimi na Kiran tunapendana sana. Tunaheshimiana na kupendana sana.

“Lakini watu hawapati hii na ninaikubali kwa sababu hatuioni kawaida.

"Kwa kweli, mimi na Kiran tuligundua kuwa tunapendana sana na tunachukuliana familia kwa maana ya kweli. Kiran na mimi kwa kweli ni familia.

“Lakini uhusiano wetu wa mume na mke ulikuwa na badiliko fulani na tulitaka kuheshimu taasisi ya ndoa.

"Hata hivyo, siku zote tutakuwa upande wa kila mmoja wetu. Tunafanya kazi pamoja. Tunaishi karibu.

"Lakini sisi sio mume na mke tena na ndiyo sababu tuliamua kuachana."

Aamir aliolewa mara ya kwanza na Reena Dutta. Alisema kwamba hakumtaliki kwa sababu ya Kiran.

“Mimi na Reena tulipotengana, hakukuwa na mtu maishani mwangu.

“Watu wengi wanafikiri kwamba mimi na Kiran tulikutana kabla ya kuachana na Reena lakini si kweli.

"Mimi na Kiran tulikutana lakini hatukujuana na tunakuwa marafiki baadaye."

Kumekuwa na dhana kwamba talaka kati ya Aamir na Kiran ilitokana na uhusiano mwingine, lakini Aamir alisema:

"Hapana. Hakukuwa na mtu wakati huo, hakuna mtu sasa.



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Ungeweza 'Kuishi Pamoja' na Mtu kabla ya Kuoa?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...