Aagha Ali alisikitishwa na kupachikwa jina la Bendera Nyekundu

Wakati wa mahojiano, Aagha Ali alieleza jinsi maoni hasi yalivyomuathiri, hasa kuitwa "bendera nyekundu".

Aagha Ali alikatishwa tamaa kwa kupachikwa jina la Bendera Nyekundu f

"Hilo liliniathiri sana kwa sababu najua mimi ni mtu mzuri sana"

Aagha Ali hivi majuzi alizungumzia mtazamo wa umma juu yake na lebo ya mara kwa mara ya "bendera nyekundu".

Alielezea jinsi maoni hasi yalivyomuathiri, haswa wakati wa janga la Covid-19.

Aagha alikumbuka: "Baada ya Covid, watu walisema mambo ya kuumiza kunihusu, na ilinikasirisha sana. Niliathirika sana hivi kwamba sikuweza kula kwa siku tatu.

“Nilizungukwa na mabishano mengi, na vyombo vya habari vilichapisha hadithi mbalimbali zisizo za kweli kunihusu, ambazo ziliathiri sana hali yangu njema.

"Nilijiwazia, 'Watu hawa hawajui ukweli, na siwezi kufichua hadharani kila kipengele cha maisha yangu, kwani ingemdhuru mtu mwingine ambaye ni muhimu kwangu'.

“Mtandaoni, watu walianza kunipachika ‘bendera nyekundu’, jambo ambalo naamini lilimaanisha kuwa walidhani mimi ni ishara ya onyo katika mahusiano.

“Hilo liliniathiri sana kwa sababu najua mimi ni mtu wa ajabu, na nasema hivi kwa sababu Mwenyezi Mungu wangu ananijua mimi ni nani.

“Ninawathamini sana mashabiki wangu kwa hivyo sitaki kushiriki nao maelezo.

"Hata hivyo, ninataka kuangazia kuwa nimepata mafanikio peke yangu, bila msaada wowote wa awali au mshauri mwenye ushawishi katika tasnia.

"Nimeunda taaluma yangu kutoka chini kwenda juu, na hilo ni jambo ambalo ninajivunia."

Licha ya hayo, Aagha Ali anashukuru kwa kuwa na kazi yenye mafanikio.

Aliendelea: "Ingawa nimekuwa na bahati mbaya kuunda urafiki wa kudumu au uhusiano wa karibu - kwa sababu tofauti - bado nimeweza kudumisha kazi yenye mafanikio kwa muongo mmoja."

"Licha ya changamoto hii ya kibinafsi, nimefikia hatua ya ajabu ya kuigiza zaidi ya mfululizo 90, ushuhuda wa kujitolea kwangu na uvumilivu."

Maoni ya Aagha Ali yanakuja huku kukiwa na uvumi unaoendelea kuwa yeye na Hina Altaf wanao kutengwa.

Umma ulipinga maoni yake.

Mtumiaji aliandika:

"Kujiita mtu mzuri yenyewe ni bendera nyekundu nadhani."

Mwingine akaongeza: "Yeye ni Sagittarius. Kila Sagittarius ninayemjua sio bendera nyekundu, lakini msitu mwekundu.

Mmoja alisema: “Kujiamini kupita kiasi. Hiyo ni bendera kubwa nyekundu.”

Mwingine alisema: “Kila bendera nyekundu hufikiri kwamba wao ni mtu wa ajabu. Watu ambao ni bendera za kijani hawaoni haja ya kujitetea.

Mmoja alisema hivi: “Kila mpiga narcissist ana madai sawa. Wote wanafikiri kwamba wao ni malaika ambao daima wako sawa.”

Mwingine alisema: "Lo! Mwingine anayejiita mtu mzuri. Siwezi kuwavumilia.”

Mmoja alisema: “Ndugu wewe ni bendera nyekundu. Usije kwenye TV na kumchezea mhasiriwa ili kupata huruma.”



Aisha ni mwanafunzi wa filamu na maigizo ambaye anapenda muziki, sanaa na mitindo. Akiwa na matamanio ya hali ya juu, kauli mbiu yake ya maisha ni, "Hata maneno yasiyowezekana naweza"




  • Nini mpya

    ZAIDI
  • Kura za

    Je! Ni lipi lengo bora la katikati ya mpira wa miguu?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...