Angalia Hadithi ya Upendo ya Saira Banu & Dilip Kumar

Baada ya miaka 54 ya ndoa, Saira Banu na Dilip Kumar wanaendelea kushiriki mapenzi na heshima sawa. Wacha tuchunguze hadithi yao ya mapenzi ya filmy.

Kuangalia Hadithi ya Upendo ya Saira Banu & Dilip Kumar f

"Mimi bado kichwa kichwa juu ya upendo na Kohinoor yangu"

Mmoja wa wanandoa wapenzi wa Sauti, Saira Banu na Dilip Kumar wameolewa kwa miaka 54 na hadithi yao ya mapenzi sio fupi tu ya mapenzi ya Sauti.

Saira Banu alikuwa na umri wa miaka 76 siku ya Jumapili, 23 Agosti 2020. Anaendelea kumpenda na kumpenda mumewe Dilip Kumar, mtu aliyempenda tangu umri mdogo wa miaka 12.

Urafiki wao mzuri umewaona wenzi hao wakisaidiana kwa shida na nyembamba.

Akiongea juu ya mvuto wake kwa Dilip kwenye mahojiano, alisema:

"Sikuwa msichana mwingine tu aliyepigwa na Dilip Kumar. Kwangu, haikuwa kasri hewani kwa sababu nilikuwa nimeipa ndoto yangu msingi thabiti wa imani - imani ndani yangu na imani kwa Mungu. "

Angalia hadithi ya Upendo ya Saira Banu & Dilip Kumar - wanandoa

Saira Banu hajawahi kuachana na kufunua kwamba kila wakati alitaka kuwa "Bibi Dilip Kumar" tangu alipoangalia filamu yake ya 1952, Washa.

Mnamo 1960, Saira Banu alihudhuria onyesho la kwanza la Mughal-E-Azam ili kumwona Dilip Kumar.

Walakini, ilitokea tu kwamba mkongwe huyo muigizaji sikuweza kuifanya kwa PREMIERE jioni hiyo.

Katika mahojiano mengine, Saira Banu alizungumza juu ya wakati alipokutana na mtu wake wa kibinafsi. Alifunua:

"Aliponitabasamu na kusema kuwa nilikuwa msichana mrembo, nilihisi mwili wangu wote ukinasa na kuruka kwa kasi. Nilijua mahali fulani ndani yangu kwamba nitakuwa mke wake. ”

Kuangalia Hadithi ya Upendo ya Saira Banu & Dilip Kumar - harusi

Miaka sita baada ya mkutano wao wa kwanza, wenzi hao walifunga fundo kati ya familia ya karibu.

Akikumbuka wakati alipotoa upendo wake kwa Saira Banu katika kumbukumbu yake 'Dilip Kumar: The Substance and The Shadow' (2014), Dilip alielezea:

"Niliposhuka kutoka kwenye gari langu na kuingia kwenye bustani nzuri inayoelekea nyumbani, bado naweza kukumbuka macho yangu yakimdondokea Saira akiwa amesimama kwenye foyer ya nyumba yake mpya akionekana mrembo sana katika saree ya kijaruba.

"Nilishangaa, kwa sababu hakuwa msichana mdogo tena niliepuka kufanya kazi naye kwa sababu nilifikiri angeonekana mchanga sana kuwa shujaa wangu.

"Kwa kweli alikuwa amekua mwanamke kamili na kwa kweli alikuwa mrembo kuliko vile nilifikiri alikuwa. Nilisogea mbele na nikampa mkono na kwa muda tulisimama. ”

Saira Banu alicheza kwanza Sauti pamoja na Shammi Kapoor katika filamu ya 1961, Junglee.

Kwa kweli, Saira alikuwa na uvumi wa kuchumbiana na mwigizaji Rajendra Kumar.

Inasemekana, mama wa Saira Naseem Banu ndiye alikuwa mtu wa kuunganisha Dilip na binti yake. Inakisiwa kwamba alimshawishi Dilip Kumar kuzungumza Saira nje ya uhusiano wake na Kumar.

Angalia hadithi ya Upendo ya Saira Banu & Dilip Kumar - wanandoa2

Katika dondoo lingine kutoka kwa kumbukumbu yake, Dilip Kumar alifunua tukio wakati mkewe aliugua ghafla. Aliandika:

"(Nilipokuwa safarini Ulaya) ghafla niliamka kwa kuhisi kwamba Saira hakuwa kando yangu. Niliinuka kwa haraka, nikatazama kila mahali iwezekanavyo na kisha nikaelekea bafuni.

“Nilichoona ni ndoto mbaya. Alikuwa amelala amepoteza fahamu, mwili wake umejikunja na bado amevaa nguo nyeupe ya usiku, suka lake refu la nywele linateleza sakafuni.

“Kwa kujaliwa kabisa, kichwa chake hakijaumia. Alikuwa amekosa kuanguka kwenye beseni. ”

“Nilipoinama haraka na nikambeba mikononi mwangu hadi chumbani, nilichoweza kusema ni 'Ya Allah! Hakuna kitu lazima kitatokea kwako, hakuna kitu lazima kitokee sasa kwa kuwa nimekupata.

"Kwa haraka, madaktari waliitwa na walisema kwamba tulifanya kosa kubwa la kufunga hewa safi kwa kufunga madirisha yote na kwa kuwa kulikuwa na sigdi na makaa ya moto katika sehemu fulani ya kabati.

"Ni wazi, makaa mengine yameachwa bila kuchomwa moto na kwa hivyo uwepo wa hatari ya monoksidi kaboni kila mahali ndani ya kabati. Inaweza kuwa mbaya. ”

Angalia hadithi ya Upendo ya Saira Banu & Dilip Kumar - wanandoa3

Miongo kadhaa baadaye, Saira anaendelea kuelezea upendo wake kwa "Kohinoor" wake. Mnamo 2014, alisema:

"Bado nina kichwa kichwa juu ya upendo na Kohinoor wangu, Yousuf Sahab, jinsi nilivyokuwa wakati nilihisi kuvutiwa naye kama mtoto wa miaka 12.

“Yetu imekuwa nzuri na ya kudumu ndoa kama ndoa nyingi ambazo zimenusurika kupanda na kushuka kwa miongo minne. Hakuna ndoa kamilifu.

“Inawezekanaje, wakati sisi wanadamu hatujakamilika? Ni kupendana, kuheshimiana na kuabudu ndio vinafanya ndoa iwe na tama. ”

Ayesha ni mhitimu wa Kiingereza na jicho la kupendeza. Kuvutia kwake iko katika michezo, mitindo na uzuri. Pia, haogopi masomo yenye utata. Kauli mbiu yake ni: "hakuna siku mbili ni sawa, hiyo ndiyo inayofanya maisha yawe ya kufaa kuishi."