Msichana mwenye umri wa miaka 5 anajihusisha na Kashfa ya Vyama vya Downing Street

Kashfa ya vyama 10 vya kufuli kwa Mtaa wa Downing inaendelea kuzungumzwa na sasa, msichana wa miaka mitano ametoa maoni yake kwenye video.

Msichana mwenye umri wa miaka 5 anajihusisha na Kashfa ya Vyama vya Downing Street f

"Boris Johnson, alienda tu kwenye karamu ya kufuli"

Msichana mwenye umri wa miaka mitano ametoa muhtasari wa kashfa 10 za watu waliofungiwa kwenye Barabara ya Downing katika video inayosambaa.

Nitesh Somani alishiriki video kwenye Facebook ya bintiye Layla akiwaeleza babu na babu yake kwa nini Boris Johnson ni "mtukutu sana" kuwa Waziri Mkuu tena.

Aliendelea kusema kwamba Waziri Mkuu alilazimika kwenda "kituo cha watukutu" kuomba samahani.

Bwana Johnson alisababisha hasira baada ya kukubali kuhudhuria karamu ya bustani katika Mtaa wa Downing mnamo Mei 2020 wakati wa kizuizi cha kitaifa.

Wakati huo huo, watu walitozwa faini ikiwa walifanya vivyo hivyo.

Anapambana kuokoa kazi yake lakini uchunguzi wa watumishi wa umma bado unachunguza iwapo alivunja sheria au alidanganya Bunge wakati wowote.

Vyama vya ziada wakati wa kufuli vimejitokeza lakini inaaminika kuwa PM hakuhudhuria.

Layla sasa amekosoa vitendo vya Bw Johnson, akisema "hawezi kurudi nyumbani kwa Waziri Mkuu wake" tena.

Katika video hiyo, Layla anawaambia babu na babu yake:

"Boris Johnson, Waziri Mkuu, alimwambia kila mtu, 'Kaa nyumbani', ndio?

"Lakini katika kufuli kwa Waziri Mkuu, Boris Johnson, alienda tu kwenye karamu ya kufuli na amekuwa mtukutu sasa.

"Ilibidi aende kwenye kituo cha watukutu na kumwambia kila mtu kwamba anasikitika kwa kwenda kwenye karamu ya kufuli.

"Kwa hiyo sasa hawezi kuwa Waziri Mkuu tena na hawezi kurudi nyumbani kwa Waziri Mkuu wake."

Baadaye kwenye video hiyo, alionyesha upole zaidi na akasema kwamba ikiwa "ana bahati", anaweza kurudi nyumbani kwake "Waziri Mkuu".

Msichana wa shule alitarajia kwamba mtu mwingine atachukua nafasi ya Waziri Mkuu na "watakuwa Waziri Mkuu mzuri".

Aliendelea: “Kwa hivyo yeye si Waziri Mkuu tena. Hapana. Kwa hiyo lazima mtu mwingine awe Waziri Mkuu na atakuwa Waziri Mkuu mzuri.

"Lakini Boris Johnson, Waziri Mkuu, sio Waziri Mkuu tena, ni Waziri Mkuu mbaya."

"Lakini ikiwa ana bahati anaweza kurejea nyumbani kwa Waziri Mkuu na anaweza kuwa Waziri Mkuu tena."

Video hiyo ilivutia watu wengi, huku wengi wakipenda video hiyo nyepesi.

Mtu mmoja alisema: "Ee Mungu wangu, hiyo inachekesha sana!!"

Mwingine alisema: “Binti mwerevu sana.”

Wa tatu aliandika: "Kipaji - Waziri Mkuu mpya katika kuunda!"

Maoni moja yalisomeka: "Ni kweli Layla uko sahihi sana, ni mtukutu sana."



Dhiren ni Mhariri wa Habari na Maudhui ambaye anapenda vitu vyote vya soka. Pia ana shauku ya kucheza na kutazama filamu. Kauli mbiu yake ni "Ishi maisha siku moja baada ya nyingine".




  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je, unadhani Shuja Asad anafanana na Salman Khan?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...