Washairi 5 wa kisasa wa Instagram

Akaunti za mashairi za Instagram zinazidi kuwa maarufu. Hapa kuna washairi watano wa kisasa wa Instagram wa Desi kuangalia.

5 Desi Contemporary Instagram Washairi f

"wimbi la tatu, haswa, hunitia moyo."

Kuna washairi wengi wa kisasa wa Instagram wa Desi ambao wana wafuasi wenye nguvu kwenye jukwaa.

Badala ya Twitter, Instagram kwa kushangaza imekuwa jukwaa kubwa la washairi kushiriki kazi zao.

Instagram ina idadi ndogo ya watu ambayo imesaidia washairi kufikia hadhira mpya, ambao wengi wao huenda hawakuvutiwa na mashairi hapo awali.

Mbali na mshairi wa Instagram na mwandishi bora wa New York Times Rupee kaur, kuna washairi wengine wengi wa kisasa wa Desi ambao wanafaa kufuata.

Hapa kuna washairi watano wa kisasa wa Desi kuangalia.

Harnidh Kaur (@harnidhk)

5 Washairi wa Kisasa Washairi wa Instagram - harnidh

Kujivunia wafuasi wa kuvutia wa 37.4k, Harnidh Kaur ni mshairi aliyejulikana wa Instagram.

Kazi yake inashughulikia mada anuwai pamoja na mauaji ya Sikh ya 1984, uwezeshaji wa kike na afya ya akili na ustawi.

Wakati mshairi mchanga wa Instagram mara nyingi hutajwa na wengine, nyimbo za Harnidh ni pamoja na Margaret Atwood, Akhil Katyal na Mihir Vatsa.

Harnidh anasema anaandika juu ya kile kinachomtia moyo. Alisema:

“Harakati za wanawake, wimbi la tatu, haswa, hunitia moyo. Vivyo hivyo India, nadhani. ”

Nikita Gill (@nikita_gill)

5 Washairi wa kisasa Washairi wa Instagram - nikita

Mshairi wa Instagram wa London na msanii wa kuona Nikita Gill ana wafuasi wengi na amelinganishwa na Rupi Kaur.

Mshairi, kwa msaada wa Instagram, ameenda virusi mara kadhaa.

Anatumia picha za kupendeza, uchapaji na aphorism katika kazi yake.

Nikita anajulikana kuandika juu ya mada kama vile fantasy na ukweli, uwezeshaji wa kike na mateso.

Kazi yake imeshirikiwa na Kourtney Kardashian kwenye Hadithi yake ya Instagram mara nyingi.

Pavana Reddy (@mazadohta)

5 Washairi wa kisasa wa Washairi wa Instagram - pavana

Mshairi na mtunzi wa nyimbo huko Los Angeles Pavana Reddy anajulikana kwa kazi yake ya kwanza ya mashairi, yenye jina Rangoli.

Kitabu chake cha pili cha mashairi, Je! Unakwenda peke yako, Ilichapishwa katika 2019.

Mshairi wa Instagram anashiriki hoja nyuma ya jina lake la mtumiaji:

"Kabla sijachukua kazi yangu kwenda Instagram, nilikuwa nikichapisha kazi yangu kwenye Tumblr chini ya jina la bandia 'maza dohta', ambayo ni kumbukumbu kutoka kwa riwaya ya 1Q84 ya Haruki Murakami."

Mshairi anaandika haswa juu ya kujipenda na kukubalika.

Akif Kichloo (@akifkichloo)

5 Washairi wa kisasa Washairi wa Instagram - akif

Akif Kichloo ni daktari, mpiga picha na msanii, pamoja na kuwa mshairi wa Instagram.

Mshairi wa Instagram ameonyeshwa katika The Huffington Post na The Wire.

Mashairi yake yametokea katika anthropolojia anuwai za kimataifa kama vile Shairi kwa Siku Anthology 2015 na UKamba za Mbilical: Anthology juu ya Wazazi Inakumbukwa.

Akif anaandika juu ya masomo anuwai pamoja na mapenzi na mahusiano.

Kujivunia wafuasi wa kuvutia wa 50.4k Instagram, kazi ya mshairi imekusanywa kwa mtindo wa hadithi.

Arunoday Singh (@sufisoul)

Washairi 5 wa kisasa wa Instagram Washairi - arunoday

Pamoja na kuwa mwigizaji aliyejulikana, Arunoday Singh pia ni shabiki wa mashairi.

Kazi yake inazunguka wazo la upendo na kama ya kimapenzi ya kweli, maneno yake huwahamasisha wasomaji.

Ukurasa wake wa mashairi wa Instagram una zaidi ya wafuasi 119k, ambapo hushiriki kazi yake mara kwa mara pamoja na nukuu za kuhamasisha kuhamasisha wafuasi wake.

Arunoday anashiriki mashairi yake katika maandishi ya maandishi, yaliyoongozwa na muziki, mafanikio na uponyaji.

Anaandika juu ya mada kama vile upendo, kupoteza, urafiki, kusafiri na zaidi.

Wasomaji wana uwezo wa kutumia mashairi kusaidia kuelezea uzoefu wao kuhusu mada kama vile upendo, mahusiano na kiwewe.

Programu hiyo imesababisha washairi wengi kuchapisha kazi zao, jambo ambalo labda hawangeweza kufanya bila jukwaa.

Imebadilika kuwa nyumba ya jamii inayokua ya washairi, waandishi na wasanii.

Kama matokeo, programu hiyo imesababisha kuibuka tena kwa mashairi ulimwenguni.

Ravinder hivi sasa anasoma BA Hons katika Uandishi wa Habari. Ana shauku kubwa kwa kila kitu mitindo, uzuri, na mtindo wa maisha. Anapenda pia kutazama filamu, kusoma vitabu na kusafiri.