Maharusi 3 halisi wa Kihindi ambao walifunguliwa siku ya harusi

Mwelekeo unaokua nchini India unaona wanaharusi watakao kuwa karibu na wapenzi wao siku ya harusi yao. Hapa kuna hadithi tatu halisi za biharusi ambao walitoroka.

Maharusi wa India walitoroka

"Tunapendana sana na tunataka kuoa,"

Harusi za India ni jambo kuu na matarajio makubwa ya bi harusi wakati na baada ya harusi, haswa katika ndoa zilizopangwa.

Lakini nini ikiwa bibi hafurahi na anahisi kushinikizwa na familia yake kuoa mwanamume ambaye hataki?

Anafanya nini? Wengi wangefikiria angeondoa harusi.

Walakini, mwelekeo unaokua nchini India unaonekana kuwa ule wa wanaharusi wanaochunguza siku ya harusi au kabla tu, haswa na wapenzi wao.

Maharusi hawa wanasubiri hadi harusi ifanye kutoroka kwa sababu, katika kipindi hicho na mengi yanaendelea na familia zinashughulika na harusi hiyo, ni "wakati mzuri".

Tunaangalia hadithi tatu halisi za bii harusi wa India ambao walitoroka kutoka kwenye harusi zao.

Nandini

Hadithi ya kwanza ya kweli ni juu ya bi harusi anayeitwa Nandini kutoka mkoa wa Karnataka nchini India.

Kuwa na mpenzi na mtu ambaye alitaka kumuoa, aliandaa mpango wake pamoja naye siku ya harusi yake.

Kama mkazi wa kijiji cha Hosahalli kilichoko HD Kote, Nandini alipaswa kuolewa na Krishna Nayaka wa Marballi, Karnataka. Lakini Nandini alijua harusi hii haitatokea.

Harusi hiyo iliwekwa tarehe 8 Julai 2018 na Bwana Nayaka.

Wanandoa hao waliripotiwa kuchumbiana na maandalizi ya ndoa yalikuwa yakiendelea. Na harusi yao inatarajiwa kufanyika katika hekalu la Srikanteshwara huko Ullahalli.

Walakini, inaonekana Nandini hakuwa amejitolea kwa harusi kama familia yake.

Katika masaa ya asubuhi ya siku ya harusi yake, bi harusi aliye karibu alikimbia na mpenzi wake, akiacha familia yake na jamaa wakishtuka sana na kushangaa.

Njia mbaya ya hadithi ni kwamba licha ya Nandini kutoweka na kutoroka, wazazi wa Bwana Nayaka walikuwa na hamu na wakashikilia kwamba bado alioa siku ya harusi yake.

Kukabiliwa na harusi iliyofutwa, familia yake iliogopa kwamba Krishna angeingia kwenye unyogovu na misukosuko, kwa hivyo walipanga kwamba ataoa jamaa badala yake.

Krishna alioa jamaa huyo ambaye wazazi wake walipanga haraka na sherehe hiyo ikaendelea kama ilivyopangwa. 

Ndoa ilifanyika, tu na bi harusi tofauti na sio Nandini, kama ilivyokusudiwa hapo awali.

Ramaya

Bibi arusi wa pili wa Kihindi ambaye alipewa ni Ramaya * kutoka kijiji karibu na Bangalore.

Ndoa ya Ramya ilipangwa na ikafanyika na Gurresh mwenye umri wa miaka 23. Walakini, ni wazi kuwa Ramya alikuwa na maoni mengine.

Sherehe ya ndoa ilikuwa ikifanyika huko Padmavathi Kalyana Mantapa huko Channakal Malur, mwishoni mwa Januari 2018. 

Familia ya bwana harusi ilikuwa imefika saa 5 jioni kwa mila ya kabla ya harusi ambayo ilipangwa kufanyika saa 7 jioni.

Wakati familia ya bibi arusi bado haijafika saa 7 jioni mahali hapo, familia ya bwana harusi ilijali sana.

Kabla tu ya mila yao ya kabla ya harusi, bwana harusi Gurresh alikuwa bado akingojea Kalyana Mantapa kwa Ramaya kujitokeza.

Baada ya kujaribu kumfikia Ramya na familia yake kupitia simu bila mafanikio, familia ya Gurresh iliamua kutembelea kijiji chake.

Walipofika kijijini, walipata habari ya kushangaza kwamba Ramaya alikuwa amechukia na mpenzi wake.

Majadiliano makali kati ya familia hizo mbili yakafuatia. Ili kuokoa harusi na uhusiano kati ya familia, iliamuliwa kwamba maelewano yangefikiwa.

Wazee walipanga haraka ndoa kati ya Gurresh na binamu wa bi harusi aliyekimbia, Rathnamala *. Ilikubaliwa kuwa wawili hao wataoa siku inayofuata.

Katika hali ya kushangaza, ndoa iliyopangwa upya kwa hiari ilivurugwa na bwana harusi, Gurresh wakati huu.

Bwana arusi alikimbia mila za kabla ya ndoa kabla ya sherehe ilikuwa karibu kuanza.

Ilikuwa sasa familia ya bi harusi ambayo ilikasirika. Kufunuliwa kwa kushangaza kwa siku hii ilimaanisha kwamba mwishowe, familia zote zililazimika kusitisha harusi.

bibi arusi wa India alikosa

Meena

Hadithi ya tatu ya kweli ya bibi harusi wa India ni ile ya Meena *.

Mwisho wa Mei 2015, huko Patna, Bihar, harusi ya Meena ilipangwa kufanyika.

Bibi arusi huyo angesemekana kuwa binti wa afisa wa polisi na alikuwa amepaswa kuolewa na Jitendra Kumar kutoka Chhatisgarh.

Inadaiwa kuwa bi harusi alikuwa akimpenda jamaa na alitaka kumuoa badala yake. Walakini, familia yake iliendelea na kupanga ndoa yake na mtu mwingine, ilimshtua sana.

Siku ya harusi, maandamano ya ndoa yalifika hoteli katika mji wa Hajipur ambao wenzi hao walioposwa walikuwa wakifunga harusi yao.

Kwa hivyo, bi harusi aliyekimbia alikimbiaje?

Wakati wageni na jamaa walikuwa busy wakati wa hafla ya kubadilishana maua, bi harusi alichukua fursa ya kupoteza nguvu katika ukumbi wa harusi na kukimbia.

Akiwa amevaa mavazi yake ya harusi, bi harusi alisimama sana kwa kutumia baiskeli. Aliondoka na mpenzi wake mwanafunzi wa uhandisi, ambaye ametambuliwa tu kama "Prince".

Baada ya kufutwa, bwana harusi aliomba msaada wa polisi kupata bibi yake aliyekimbia. Kumar pia alisajili kesi dhidi ya watu watatu ambao anadai alimsaidia mchumba wake kwa elope.

Kama matokeo, polisi walianzisha uchunguzi ambao mwishowe uliwaongoza kumpata bi harusi wa bwana harusi na mpenzi wake.

Katika taarifa, bi harusi aliyekimbia alizungumza na korti ya eneo hilo. Alisema kuwa wawili hao walikuwa wanapenda na walitaka kuishi pamoja. Mpenzi wake alitoa taarifa kama hiyo, akisema:

"Tunapendana sana na tunataka kuoa,"

Ingawa haijulikani jinsi hali hii ilitatuliwa, ni dhahiri kwamba bi harusi huyu alikuwa mtu ambaye alikuwa akienda elope wakati wowote angeweza wakati wa harusi, akitumia mpango uliopangwa tayari na mpenzi wake.

Mifano hii mitatu ya wanaharusi wanaochepuka kutoka kwa harusi zao hukupa ufahamu wa haraka juu ya mawazo na matendo ya bii harusi wasio na furaha juu ya ndoa zao zilizopangwa.

Wakijua hawawezi kuoa wapenzi wao, wamebaki na chaguo jingine isipokuwa kutoroka.

Ingawa wengi hawatakubali mazoezi haya hadi utamaduni wa Wahindi hautaanza kukubali zaidi chaguo la mwanamke wa Kihindi la mume, kukwepa kwenye harusi kuna uwezekano mkubwa itaendelea kuwa jambo linalokua kwa nchi.



Ellie ni mhitimu wa Kiingereza na mhitimu wa Falsafa ambaye anafurahiya kuandika, kusoma na kukagua maeneo mapya. Yeye ni mpenzi wa Netflix ambaye pia ana shauku ya maswala ya kijamii na kisiasa. Kauli mbiu yake ni: "Furahiya maisha, kamwe usichukulie kitu chochote kwa urahisi."

Picha za mfano tu

* Majina yameundwa kwa kutokujulikana





  • Nini mpya

    ZAIDI

    "Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unamiliki jozi ya viatu vya Air Jordan 1?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...