Kombe la Dunia la kriketi ya 2011 ICC

Kombe la Dunia la Baraza la Kriketi la Kimataifa (ICC) 2011 linaangazia mataifa makubwa katika Cricket. Msisimko, msisimko na ya kila mchezo utaongeza kasi kwenye mashindano na fainali yake mnamo Aprili 2011.


Timu hizo ni 14 zinazoshiriki

Kombe la Dunia la Kriketi la ICC 2011 linaanza na mechi yake ya kwanza tarehe 19 Februari 2011. Kutakuwa na timu 14 za kitaifa zitakazoshiriki mashindano haya ya kusisimua ya kriketi.

Hii itakuwa Kombe la Dunia la Kriketi la kumi na inashikiliwa na nchi tatu za kucheza kriketi ya Asia Kusini: India, Sri Lanka na Bangladesh. Kwa Bangladesh hii itakuwa mara ya kwanza kuwahi kuwa mwenyeji wa Kombe la Dunia la Kriketi.

Sherehe ya ufunguzi ilifanyika tarehe 17 Februari 2011, siku mbili kabla ya kuanza kwa mashindano hayo. Itafanyika Bangladesh. Ukumbi wa sherehe ya Uwanja wa Kitaifa wa Bangabandhu huko Dhaka, Bangladesh, ilichezwa maonyesho ya muziki na Sonu Niigaam, Shankar Ehsaan na Loy, na nyota wa mwamba Bryan Adams kama sehemu ya maandalizi ya mashindano hayo.

Timu hizo ni 14 zinazoshiriki, ambazo ni kama ifuatavyo:

KIKUNDI A

Australia - Ricky Ponting (nahodha), Michael Clarke (makamu wa nahodha), Doug Bollinger, Brad Haddin (wk), Brett Lee, Tim Paine (wk), David Hussey, Mike Hussey, John Hastings, Nathan Hauritz, Mitchell Johnson, Steve Smith , Shaun Tait, Shane Watson na Cameron White.

Pakistan - Shahid Afridi, Mohammad Hafeez, Ahmed Shehzad, Kamran Akmal, Younis Khan, Misbah-ul-Haq, Asad Shafiq, Abdur Rehman, Saeed Ajmal, Umar Akmal, Abdul Razzaq, Shoaib Akhtar, Umar Gul, Wahab Riaz, na Sohail Tanvir.

New Zealand - Daniel Vettori (nahodha), Hamish Bennett, James Franklin, Martin Guptill, Jamie How, Brendon McCullum, Nathan McCullum, Kyle Mills, Jacob Oram, Jesse Ryder, Tim Southee, Scott Styris, Ross Taylor, Kane Williamson na Luke Woodcock.

Sri Lanka - Kumar Sangakkara (nahodha), Mahela Jayawardene (makamu wa nahodha), Tillakaratne Dilshan, Upul Tharanga, Thilan Samaraweera, Chamara Silva, Chamara Kapugedera, Angelo Mathews, Thisara Perera, Nuwan Kulasekara, Lasith Malinga, Dilhara Fernando, Muttiah Muralitharis, Ajantha na Rangana Herath.

zimbabwe - Elton Chigumbura (nahodha), Charles Coventry, Graeme Cremer, Regis Chakabva, Sean Ervine, Craig Ervine, Gregory Lamb, Shingirai Masakadza, Edward Rainsford, Christopher Mpofu, Raymond Price, Tatenda Taibu, Brendan Taylor, Prosper Utseya na Sean Williams.

Canada - Ashish Bagai (nahodha na mlinda wiketi), Rizwan Cheema (makamu wa nahodha), Nitish Kumar, Jimmy Hansra, Tyson Gordon, John Davison, Harvir Baidwan, Hiral Patel, Henry Osinde, Parth Desai, Ruvindu Gunasekera, Balaji Rao, Karl Whatham, Khurram Chohan, Zubin Surkari na Hamza Tariq (wasimama).

Kenya - Jimmy Kamande (nahodha), Seren Waters, Alex Obanda, Elijah Otieno, Rakep Patel, David Obuya, Collins Obuya, Steve Tikolo, Tamnay Mishra, Maurice Ouma, Nehemiah Odhiambo, Thomas Odoyo, Shem Ngoche, James Ngoche na Peter Ongondo.

KIKUNDI B

India - Mahendra Singh Dhoni (nahodha), Virender Sehwag, Sachin Tendulkar, Gautam Gambhir, Yuvraj Singh, Suresh Raina, Virat Kohli, Yusuf Pathan, Harbhajan Singh, Ravichandran Ashwin, Piyush Chawla, Zaheer Khan, Munaf Patel, Ashish Nehra na Praveen.

Africa Kusini - Graeme Smith (nahodha), Hashim Amla, Jacques Kallis, AB de Villiers (wk), JP Duminy, Faf du Plessis, Morne van Wyk (wk), Colin Ingram, Johan Botha, Imran Tahir, Robin Peterson, Morne Morkel, Wayne Parnell, Dale Steyn na Lonwabo Tsotsobe.

Uingereza - Graeme Smith (nahodha), Hashim Amla, Jacques Kallis, AB de Villiers (wk), JP Duminy, Faf du Plessis, Morne van Wyk (wk), Colin Ingram, Johan Botha, Imran Tahir, Robin Peterson, Morne Morkel, Wayne Parnell, Dale Steyn na Lonwabo Tsotsobe.

West Indies - Darren Sammy (nahodha), Darren Bravo, Carlton Baugh (mlinda mlango), Sulieman Benn, Nikita Miller, Adrian Barath, Dwayne Bravo, Kemar Roach, Andre Russell, Kieron Pollard, Shivnarine Chanderpaul, Ramnaresh Sarwan, Devon Smith, Ravi Rampaul na Chris Gayle.

Bangladesh - Shakib Al Hasan (nahodha), Tamim Iqbal (makamu wa nahodha), Mushfiqur Rahim (wk), Md Ashraful, Imrul Kayes, Shahriar Nafees, Juaneed Siddiqui, Roquibul Hasan, Mahmudullah Riyad, Naeem Islam, Abdur Razzak, Suhrawardi Shuvo, Shafiul Uislamu, Nazmul Hossain na Rubel Hossain.

Ireland - William Porterfield (nahodha), Andre Botha, Alex Cusack, Niall O'Brien (wk), Kevin O'Brien, George Dockrell, Trent Johnston, Nigel Jones, John Mooney, Boyd Rankin, Paul Stirling, Albert van der Merwe, Gary Wilson (wk), Andrew White, na Ed Joyce.

Uholanzi - Peter Borren, Wesley Barresi, Adeel Raja, Mudassar Bukhari, Atse Buurman, Tom Cooper, Tom De Crooth, Alexie Kervezee, Bradley Kruger, Bernard Loots, Pieter Seelar, Eric Szwarczynski, Ryan Ten Ischate, Berend Westdijk na Bas Zuiderent.

Kuna mechi 42 zitakazochezwa katika Hatua za Makundi. Halafu, washindi wanne wa juu kutoka kila kikundi wataenda mbele kwa hatua ya Knockout.Fainali ya Nusu itachezwa tarehe 29 na 30 Machi 2011 na Fainali Jumamosi Aprili 2, 2011.

Hapa kuna ratiba kamili ya mechi na matokeo ya Kombe la Dunia la Cricket la ICC 2011.

MECHI ZA KIKUNDI
siku Wakati Ukumbi Hatua timu 1 timu 2 Matokeo yake
Jumamosi, 19 Februari
14:30 Mirpur, Bangladesh Kikundi B India Bangladesh India (370-4) iliifunga Bangladesh (283-9) kwa mbio 87
Jumapili, Februari 20 09:30 Chennai, India Kikundi A Kenya New Zealand New Zealand (72-0) iliifunga Kenya (69-10) kwa wiketi 10
14:30 Hambantota, Sri Lanka Sri Lanka Canada Sri Lanka (332-7) iliifunga Canada (122 zote nje) kwa mbio 210
Jumatatu, 21 Februari 14:30 Ahmedabad, India Kikundi A Australia zimbabwe Australia (262-6) ilimpiga Zimbabe (171-10) kwa mbio 91
Jumanne, 22 Februari 14:30 Nagpur, India Kikundi B Uingereza Uholanzi England (296-4) iliifunga Uholanzi (292-6) kwa wiketi 6
Jumatano, 23 Februari 14:30 Hambantota, Sri Lanka Kikundi A Kenya Pakistan Pakistan 317-7 iliifunga Kenya 112-10 kwa mbio 205
Alhamisi, 24 Februari 14:30 Delhi, India Kikundi B Africa Kusini West Indies Afrika Kusini (223-3) ilishinda West Indies (222-10) kwa wiketi 7
Ijumaa, 25 Februari 14:30 Nagpur, India Kikundi A Australia New Zealand Mechi ya 8
14:30 Mirpur, Bangladesh Kikundi B Bangladesh Ireland Bangladesh (205-10) iliifunga Ireland (178-10) kwa mbio 27
Jumamosi, 26 Februari 14:30 Colombo, Sri Lanka Kikundi A Sri Lanka Pakistan Pakistan (277-7) iliifunga Sri Lanka (266-9) kwa mbio 11
Jumapili, Februari 27 14:30 Bangalore, India Kikundi B India Uingereza Uhindi (338-8) imefungwa na Uingereza (338-8)
Jumatatu, 28 Februari 09:30 Nagpur, India Kikundi A Canada zimbabwe Zimbabwe (298-9) iliifunga Canada (123-9) kwa mbio 175
14:30 Delhi, India Uholanzi West Indies West Indies (330-8) iliifunga Uholanzi (115-10) kwa mbio 215
Jumanne, 1 Machi 14:30 Colombo, Sri Lanka Kikundi B Sri Lanka Kenya Sri Lanka (146-1) iliifunga Kenya (142-10) wiketi 9
Jumatano, 2 Machi 14:30 Bangalore, India Kikundi B Uingereza Ireland Ireland (329-7) iliifunga England (327-8) kwa wiketi 3
Alhamisi, 3 Machi 09:30 Mohali, India Kikundi B Uholanzi Africa Kusini Afrika Kusini (351-5) iliifunga Uholanzi (120-10) kwa mbio 231
14:30 Colombo, Sri Lanka Kikundi A Canada Pakistan Pakistan (184-10) iliifunga Canada (138-10) kwa mbio 46
Ijumaa, 4 Machi 09:30 Ahmedabad, India Kikundi A New Zealand zimbabwe New Zealand (166-0) iliifunga Zimbabwe (162-10) kwa wiketi 10
14:30 Mirpur, Bangladesh Kikundi B Bangladesh West Indies West Indies (59-1) iliifunga Bangladesh (58-10) kwa wiketi 9
Jumamosi, 5 Machi 14:30 Colombo, Sri Lanka Kikundi A Sri Lanka Australia Sri Lanka (146-3) na Australia hazikupiga kwa sababu ya mvua mbaya.
Jumapili, Machi 6 09:30 Chennai, India Kikundi B Uingereza Africa Kusini England (171-10) iliifunga Afrika Kusini (165-10) kwa mbio 6
14:30 Bangalore, India Kikundi B India Ireland India (210/5) ilishinda Ireland (207/10) kwa wiketi 5
Jumatatu, 7 Machi 14:30 Delhi, India Kikundi A Canada Kenya Canada (199/5) ilishinda Kenya (198/10) kwa wiketi 5
Jumanne, 8 Machi 14:30 Kandy, Sri Lanka Kikundi A New Zealand Pakistan New Zealand (302-7) iliifunga Pakistan: (192-10) kwa mbio 110
Jumatano, 9 Machi 14:30 Delhi, India Kikundi B India Uholanzi India (191-5) iliifunga Uholanzi (189-10) kwa wiketi 5
Alhamisi, 10 Machi 14:30 Kandy, Sri Lanka Kikundi A Sri Lanka zimbabwe Sri Lanka (327-6) iliifunga Zimbabwe (188-10) kwa mbio 139
Ijumaa, 11 Machi 09:30 Mohali, India Kikundi B Ireland West Indies West Indies (275) iliifunga Ireland (231-10) kwa mbio 44
14:30 Chittagong, Bangladesh Kikundi B Bangladesh Uingereza Bangladesh (227-8) iliifunga England (225-10) kwa wiketi 2
Jumamosi, 12 Machi 14:30 Nagpur, India Kikundi B India Africa Kusini Afrika Kusini (300-7) iliifunga India (296-10) kwa wiketi 3
Jumapili, Machi 13 09:30 Mumbai, India Kikundi A Canada New Zealand New Zealand (358-6) iliifunga Canada (261-9) kwa mbio 97
14:30 Bangalore, India Australia Kenya Australia (324-6) iliifunga Kenya (264-6) kwa mbio 60
Jumatatu, 14 Machi 09:30 Chittagong, Bangladesh Kikundi B Bangladesh Uholanzi Bangladesh (166-4) iliifunga Uholanzi (160-10) kwa wiketi 6
14:30 Kandy, Sri Lanka Kikundi A Pakistan zimbabwe Pakistan (164-3) iliifunga Zimbabwe (151-7) kwa wiketi 7 (D / L)
Jumanne, 15 Machi 14:30 Kolkata, India Kikundi B Ireland Africa Kusini Afrika Kusini (272-7) iliifunga Ireland (141-10) kwa mbio 131
Jumatano, 16 Machi 14:30 Bangalore, India Kikundi A Australia Canada Australia (212-3) iliifunga Canada (211-10) kwa wiketi 7
Alhamisi, 17 Machi 14:30 Chennai, India Kikundi B Uingereza West Indies England (243-10) iliifunga West Indies (225-10) kwa mbio 18
Ijumaa, 18 Machi 09:30 Kolkata, India Kikundi B Ireland Uholanzi Ireland (307-4) iliifunga Uholanzi (306-10) kwa wiketi 6
14:30 Mumbai, India Kikundi A New Zealand Sri Lanka Sri Lanka (265-9) iliifunga New Zealand (153-10) kwa mbio 112
Jumamosi, 19 Machi 09:30 Mirpur, Bangladesh Kikundi B Bangladesh Africa Kusini Afrika Kusini (284-8) iliifunga Bangladesh (78-10) kwa mbio 206
14:30 Colombo, Sri Lanka Kikundi A Australia Pakistan Pakistan (178-6) iliifunga Australia (176-10) kwa wiketi 4
Jumapili, Machi 20 09:30 Kolkata, India Kikundi A Kenya zimbabwe Zimbabwe (308-6) iliifunga Kenya (147-10) kwa mbio 161
14:30 Chennai, India Kikundi B India West Indies India (268-10) iliifunga West Indies (188-10) kwa mbio 80
MECHI ZA HATUA ZA KUGONGA
siku Wakati Ukumbi Hatua timu 1 timu 2 Matokeo yake
Jumatano 23 Machi 14:30 Mirpur, Bangladesh Robo-Fainali Pakistan West Indies Pakistan (113-0) iliifunga West Indies (112-10) kwa wiketi 10
Alhamisi, 24 Machi 14:30 Ahmedabad, India Robo-Fainali India Australia India (261-5) iliifunga Australia (260-6) kwa wiketi 5
Ijumaa, 25 Machi 14:30 Mirpur, Bangladesh Robo-Fainali New Zealand Africa Kusini New Zealand (221-8) iliifunga Afrika Kusini (172-10) kwa mbio 49
Jumamosi, 26 Machi 14:30 Colombo, Sri Lanka Robo-Fainali Sri Lanka Uingereza Sri Lanka (231-0) iliifunga England (229-6) kwa wiketi 10
Jumanne, 29 Machi 14:30 Colombo, Sri Lanka Fainali za Semi New Zealand Sri Lanka Sri Lanka (220-5) iliifunga New Zealand (217-10) kwa wiketi 5
Jumatano, 30 Machi 14:30 Mohali, India Fainali za Semi India Pakistan India iliifunga Pakistan kwa mbio 29
Mwisho
Jumamosi, Aprili 2 14:30 Mumbai, India Mwisho Sri Lanka India India iliifunga Sri Lanka kwa wiketi 6 kushinda Kombe la Dunia la ICC 2011

Angalia hapa mara kwa mara ili kufuatilia matokeo na ya hivi karibuni kutoka Kombe la Dunia la Kriketi la 2011.

Unafikiri ni nani atakayeshinda Kombe la Dunia la Kriketi la ICC 2011?

  • India (51%)
  • Pakistan (14%)
  • Sri Lanka (10%)
  • Africa Kusini (7%)
  • Australia (6%)
  • Bangladesh (6%)
  • Uingereza (2%)
  • West Indies (1%)
  • New Zealand (1%)
  • Uholanzi (1%)
  • Kenya (0%)
  • Ireland (0%)
  • Canada (0%)
  • zimbabwe (0%)
Loading ... Loading ...

Baldev anafurahiya michezo, kusoma na kukutana na watu wa kupendeza. Katikati ya maisha yake ya kijamii anapenda kuandika. Ananukuu Groucho Marx - "Nguvu mbili zinazohusika zaidi za mwandishi ni kufanya mambo mapya yawe ya kawaida, na mambo ya kawaida kuwa mapya."



Nini mpya

ZAIDI

"Imenukuliwa"

  • Kura za

    Je! Unapendelea chakula cha Desi au kisicho cha Desi?

    View Matokeo

    Loading ... Loading ...
  • Shiriki kwa...